Watu kadha wafa kwenye ajali ya mashua Tanzania.

_93340183_2a9b0f1d-19ee-4f84-83ba-f732eba24e6a
Mashua hiyo ilikuwa safarini kuelekea kisiwa cha pemba.

Watu kadha wanahofiwa kuaga dunia baada ya mashua iliyokuwa safarini kutoka mji wa bandari wa Tanga ikielekea kisiwa cha Pemba kuzama Jumatatu usiku.

Kamanda polisi eneo la kaskazini mashariki, Benedict Wakulyamba, aliiambia BBC kuwa mashua hiyo ilikuwa imewabeba watu 50.

Mkuu huyo wa Polisi alisema kuwa watu tisa wameokolewa na miili 12 kupatikana.

Kilichosababisha kutokea ajali hiyo hakijathibitishwa lakini kamanda wa polisi anasema upepo mkalia huenda ulisababisha mashua hiyo kupoteza mwelekeo.

#BBC SWAHILI

#SibukaMedia

Comments

comments

Random Posts